

JIMBO KATOLIKI MOSHI

SHULE YA SEKONDARI URU S. L. P 1512 - MOSHI



Weka picha
ndogo hapa
(passport size)

Barua pepe: info@urusecondary.sc.tz

Web-site : www.urusecondary.sc.tz

SIMU NO: 0755483690/0755446641/0658669565
(Mkuu wa shule) (Makamu Mkuu wa shule) (Taaluma)

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA URU SEKONDARI 2021

Shule ipo mkoa wa Kilimanjaro, Wilaya ya Moshi (v), kilometa 8 kutoka Moshi Mjini, ni shule ya bwani kwa Wavulana na Wasichana. Shule ina Walimu wa kutosha na wenye ueledi. Mazingira ya shule ni rafiki kwa kusoma na kufundishia. Shule inafanya vizuri kitaaluma kwa ngazi zote.

Jaza fomu hii kwa herufi kubwa tu;

- JINA LA MWANAFUNZI: _____
- JINA LA MZAZI/MLEZI: _____
- ANWANI YA MZAZI/MLEZI: _____
- KAZI YA MZAZI/MLEZI: _____
- NAMBA YA SIMU YA MZAZI/MLEZI: _____
- MAHALI ANAPOISHI: KATA/MTAA _____ WILAYA _____ MKOA _____
- NAMBA YA MWANAFUNZI YA KUMALIZA DARASA LA SABA: _____
- JINA LA SHULE ALIYOSOMA _____ MWAKA WA KUMALIZA _____
- FANI YAKE SHULENI: (Andika fani ambayo ulikuwa nayo shuleni kama ni mchezo, uongozi au _____)
- NAFASI ULIYOIOMBA NI YA BWANI AU KUTWA? (Kata usilolitaka)
- UNATAKA KUFANYA MTIHANI KWA LUGHA GANI? KISWAHILI/KIINGEREZA (Kata usilolitaka)

MUHIMU

1. Fomu hii inapatikana maeneo yafuatayo;
 - i) Shuleni Uru Sekondari. ()
 - ii) Ofisi Kuu ya Jimbo Katoliki Moshi (Parokia ya Kristo Mfalme). ()
 - iii) Ofisi kuu ya Kanisa Katoliki Babati Mjini. ()
 - iv) Ofisi ya Parokia St. Theresa Arusha Mjini. ()
 - v) Kanisa Katoliki Parokia ya Dodoma Mjini ()
 - vi) Ofisi ya Parokia kanisa katoliki Singida Mjini. ()
 - vii) Msimbazi senta Dar es Salaam chumba na 12. ()
 - viii) Parokia ya kanisa katoliki Manundu – Korogwe - Tanga ()
 - ix) Shule ya Msingi Nkuhungu – Dodoma. ()
 - x) Parokia ya kanisa katoliki Puma Singida. ()

Mtihani utafanyika katika vituo (i, iii – ix) kama inavyoonekana hapo juu (weka alama ya V katika kituo utakachofanyia mtihani).

2. Fomu hii inalipiwa Shilingi Elfu Kumi na tano tu. (15,000/=) kwenye kituo ulichochukulia fomu pia unaweza kulipia katika benki zetu ambazo ni NBC A/C NA 017101000566 AU Mkombozi Bank A/C Na 00510503545101. Ukilipia benki piga simu shuleni kwa ajili ya taarifa kupitia namba zilizopo juu ya fomu hii. "PAY IN SLIP" awe nayo kituo cha kufanyia mtihani.
3. Fomu hi irudishwe shuleni au sehemu uliyochukulia kabla ya tarehe 24/10/2020.
4. Mitihani itafanyika tarehe 24/10/2020 siku ya Jumamosi Saa 2.00 asubuhi kwa vituo vyote.
5. Fika na kalamu, rula, penseli na vaa sare uliyomaliza nayo shule ya msingi.
6. Weka picha ndogo (passport size) kwenye kisanduku hapo juu.

PETER R. OSOKI
MKUU WA SHULE