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YAH: MAELEKEZO MUHIMU KWA WAZAZI KUHUSU KUFUNGUA SHULE

Nakujulisha kuwa shule inafunguliwa kuendelea na masomo baada ya kufunga tangu tarehe
17/03/2020 kufuatia mlipuko wa ugonjwa wa Corona (COVID -19)

Kulingana na maelekezo ya Mheshimiwa Rais tarehe 16/06/2020 na pia maelekezo ya
nyongeza ya Mheshimiwa Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia ya tarehe 17/06/2020
kwamba shule zote zifunguliwe kwa maelekezo ya viongozi wetu mihula imebadilika na
kuwa utaendelea hadi tarehe 28/8/2020 na baada ya hapo muhula wa pili utaanza na
kuendelea hadi tarehe 18/12/2020. Hata hivyo kwa kipindi chote cha kuanza masomo tarehe
29/06/2020 hadi 18/12/2020 kutaongezwa saa mbili za masomo kwa siku lengo ni kufidia

muda uliopotea na kuhakikisha mada zote za mwaka huu zinakamilika.

1. Kwa barua hii nakujulisha kuwa wanafunzi wote wanatakiwa kuripoti shuleni siku ya
Jumamosi tarehe 27/6/2020 kwa maandalizi ili kuanza masomo tarehe 29/06/2020

i Kila mwanafunzi aripoti siku tajwa kuanzia asubuhi hadi saa 11.00 jioni.
i Kila mwanafunzi aje na barakoa tano zenye rangi ya mfanano wa sweta la kidato
chake na ziwekwe alama ya jina lake.
lii.  Mzazi/mlezi ampatie mwanae mahitaji yote muhimu ya binafsi kwa kadri ya
utaratibu.

iv. Kila mtoto apime afya ili kujiridhisha juu ya hali ya afya yake.
2. Shule inawahakikishia wazazi na wanfaunzi wote usalama wa kiafya na tayari
miundombinu sahihi imeshawekwa kwa kadri ya maelekezo ya kujikinga na

maambukizi ya corona yaliyotolewa na wizara ya afya.
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3. Kikao cha mmiliki wa shule na uongozi wa shule ulikubaliana kuwa wazazi ambao
hawakumaliza ada ya muhula wa kwanza utakaoishia tarehe 28/08/2020 wamalizie
ada hizo sasa.Fedha zote zilipwe benki.

4. Kutokana na kuathirika kwa pande zote dhidi ya janga la Corona ada ya muhula wa
pili imepunguzwa na kuwa kiasi cha Tsh 800,000/= tu. Fedha zote zilipwe benki
kwenye akaunti zifuatazo
i) MKOMBOZI BANK 00510503545101 Jina la akaunti Uru sekondari
ii) NBC BANK 017101000566 Jina la akaunti Uru Sekondari

Kisha stakabadhi ya malipo (pay in slip) itumwe shuleni kwa wakati.Unaweza kulipa

kuanzia sasa.

3. Kikao cha wazazi kilichokuwa kimepangwa kufanyika tarehe 01/8/2020
kimeahirishwa na hivyo kitafanyika tarehe 05/9/2020 siku ya Jumamosi saa 4:00
kamili asubuhi.Tumesogeza mbele ili kuwapa nafasi ya kujiandaa vizuri kwani
tunatambua hali halisi ya kiuchumi Niombe kila mmoja ashiriki kwani msingi wa

mafanikio ni vikao.

Mwisho, nawatakia maandalizi mema katika kuwaandaa watoto kurudi salama na kwa
wakati. Niombe pia ushirikiano wa hali na mali kwa kufuatilia maendeleo ya taaluma na afya

za watoto kipindi chote kilichosalia cha mwaka huu.

Tunashukuru sana kwa ushirikiano na tunawatakia kila jema.
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