JIMBO KATOLIKI MOSHI

SHULE YA SEKONDARI URU
S.L. P 1512 - MOSHI

Weka picha
ndogo hapa

(passport size)

Barua pepe: info@urusecondary.sc.tz

Web-site  : www.urusecondary.sc.tz

SIMU NO: 0?554u8§§90/07§51?66?.1;/062-.1 ?8)6468
FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA URU SEKONDARI 2022

Shule ipo mkoa wa Kilimanjaro, Wilaya ya Moshi (v), kilometa 8 kutoka Moshi Mjini, ni shule ya bweni kwa

Wavulana na Wasichana. Shule ina Walimu wa kutosha na wenye ueledi. Mazingira ya shule ni rafiki kwa kusoma na

kufundishia. Shule inafanya vizuri kitaaluma kwa ngazi zote.

Jaza fomu hii kwa herufi kubwa tu;

JINA LA MWANAFUNZI:

JINA LA MZAZI/MLEZI:

ANWANI YA MZAZI/MLEZI:

KAZI YA MZAZI/MLEZI:

NAMBA YA SIMU YA MZAZI/MLEZI:

MAHALI ANAPOISHI: KATA/MTAA WILAYA MKOA
NAMBA YA MWANAFUNZI YA KUMALIZA DARASA LA SABA:

JINA LA SHULE ALIYOSOMA MWAKA WA KUMALIZA
ANWANI YA SHULE ALIYOTOKA:

FANI YAKE SHULENTI: (Andika fani ambayo ulikuwa nayo shuleni kama ni mchezo, uongozi au
NAFASI ULIYOIOMBA NI YA BWENI AU KUTWA? (Kata usilolitaka)

UNATAKA KUFANYA MTIHANI KWA LUGHA GANI? KISWAHILI/KIINGEREZA (Kata usilolitaka)

MUHIMU
1. Fomu hii inapatikana maeneo yafuatayo;
i) Shuleni Uru Sekondari.
i) Ofisi Kuu ya Jimbo Katoliki Moshi (Idara ya Elimu).
iii) Ofisi kuu ya Kanisa Katoliki Babati Mjini.
iv) Ofisi kuu ya kanisa katoliki ya Parokia St. Theresa Arusha Mjini.
v) Kanisa Kuu Katoliki Parokia ya Dodoma Mjini
vi) Ofisi ya Parokia kanisa katoliki Singida Mjini.
vii) Msimbazi senta Dar es Salaam chumba na 11,
viii)Parokia ya kanisa katoliki Manundu — Korogwe.
ix) Shule ya Msingi Nkuhungu — Dodoma.
x) Christian Book Shop - Moshi.
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1. Mtihani utafanyika katika vituo (i, iii ~ x) kama inavyoonekana hapo juu (weka alama yaV katika kituo utakachofanyia
mtihani).

2. Fomu hii inalipiwa Shilingi Elfu Kumi na tano tu. (15,000/=) kwenye kituo ulichochukulia fomu pia
unaweza kulipia katika benki zetu ambazo ni CRDB A/C NA 015C571512500 AU Mkombozi Bank A/C Na
00510503545101. Ukilipia benki piga simu shuleni kwa ajili ya taarifa kupitia namba zilizopo juu ya fomu
hii. “PAY IN SLIP” awe nayo kituo cha kufanyia mtihani.

Fomu hi irudishwe shuleni au sehemu uliyochukulia kabla ya tarehe 15/10/2021.

Mitihani itafanyika tarehe 15/10/2021 siku ya Jumamosi saa 2.00 asubuhi kwa vituo vyote.
Fika na kalamu, rula, penseli na vaa sare uliyomaliza nayo shule ya msingi.

Weka picha ndogo (passport size) kwenye kisanduku hapo juu.
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