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SHULE YA SEKONDARI URU
S.L.P. 1512-MOSHI

Tovuti: www.urusecondary.sc.tz
Barua pepe: info@urusecondary.sc.tz

SIMU NO: 0755483690/0755446641/0754251442/0621586468
(Mkuu wa Shule) (Makamu Mkuu wa Shule)(Mwl.Taaluma

FOMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA URU SEKONDARI 2023
Shule ipo mkoa wa Kilimanjaro, Wilaya ya Moshi (v), kilometa 8 kutoka Moshi Mjini, ni shule
ya bweni kwa Wavulana na Wasichana. Shule ina Walimu wa kutosha na wenye ueledi.
Mazingira ya shule ni rafiki kwa kusoma na kufundishia. Shule inafanya vizuri kitaaluma kwa

ngazi zote.
Jaza fomu hii kwa herufi kubwa
e JINA LA MWANAFUNZI:
JINA LA MZAZI/MLEZI:
ANWANI YA MZAZI/MLEZI:
KAZI YA MZAZI/MLEZI:
NAMBA YA SIMU YA MZAZI/MLEZI:
KATA/MTAAULIYOTOKA: WILAYA MKOA
NAMBA YA MWANAFUNZI YA KUMALIZA DARASA LA SABA:
MWAKA WA KUMALIZA
ANWANI YA SHULE ALIYOTOKA:
e FANI YAKE SHULENI: (Andika fani ambayo ulikuwa nayo shuleni mfano, ni mchezo, uongozi
au
e UNATAKA KUFANYA MTIHANI KWA LUGHA GANI? KISWAHILI/KIINGEREZA (Kata
usilolitaka)

MUHIMU
1. Fomu hii inapatikana katika sehemu zifuatazo:-
Mitihani Utafanyika katika vituo kama inavyoonekana hapo chini (weka alamaya  (v)
katika kituo utakachofanyia mtihani).
i. Shuleni Uru Sekondari ()
ii. Ofisi kuu ya Jimbo Katoliki Moshi (Idara ya ELimu)
ii. Christiani Bookshop mkabala na kituo cha basi stendi Moshi
iv. Ofisi ya Kanisa Katoliki Parokia kuu st. Theresa Arusha Mjini ( )
v. Ofisi ya Parokia Kanisa Katoliki Singida Mjini ()
vi. Msimbazi senta Dar Es Salaam chumba Na. 12 ()
vii. Ofisi yaKanisa Katoliki Parokia ya St.Patric Morogoro ( )
viii. Ofisi ya Parokia Kanisa kuu Katoliki Dodoma Mjini ( )
ix. Ofisi ya Parokia Kanisa kuu Katoliki Kahama Mjini ()
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Fomu hii inalipiwa shilingi elfu kumi na tano tu. (Tsh 15,000/=) kwenye kituo
ulichochukulia fomu. Pia unaweza kulipia katika benki zetu ambazo ni CRDB A/C
NA 015C571512500 AU Mkombozi Bank A/C Na 00510503545101.Ukilipia Penki
piga simu shuleni kwa ajili ya taarifa kupitia namba zilizopo juu ya fomu hii “Pay
In Slip” awe nayo kituo cha kufanyia mtihani. Siku ya mtihani ni lazima mwanao
awe na risiti aliyolipia gharama za mtihani atakaofanya.

. Fomu hii irudishwe shuleni au sehemu uliyochukulia kabla ya tarehe 25/10/2022.

Mitihani itafanyika tarehe 29/10/2022 siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi kwa vituo
vyote. o

Fika na kalamu, rula,penseli na avae sare aliyomaliza nayo shule ya msingi.

Weka picha ndogo (passport size) kwenye kisanduku hapo juu.
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