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NDUGU MZAZIMLEZI 

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MASOMO YA PRE FORM ONE 
2022 

Uongozi wa shule ya Sekondari Uru unakupongeza kwa kumwombea mwanao 

nafasi ya kujiunga na masomo ya awali 

ya Sekondari (Pre - Form One) katika shule yetu ya Uru Sekondari. 

Masomo yataanza rasmi tarehe 10/10/2022 hadi 08/12/2022. 

MALIPO 

ii. Malipo yanafanyika shuleni kwenye ofisi ya mhasibu. 
i. Wanafunzi wa bweni ni tsh 200,000/= 

ii. Malipo yalipwe mara moja yote. 

iv. Kutakuwa na safari ya kimasomo (study tour) kwa wanafunzi wote kwa 

gharama za shule. 

A. SARE. 

Aje na sare (uniform) aliyokuwa anatumia shule ya msingi aliyosoma.

i 
i. Track suti rangi yoyote. 

i. 
Awe na sweta 

iv. Viatu 
Soksi pair 3 
Jezi moja kwa ajili ya michezo. 

V. 

V1. 

B. MAHITAJI MUHIMU 
i. Nguo za ndani za kutosha, taulo, kanga/kitenge kipande 1 kwa wasichana, 

kandambili za kuogea, nguo ya kubadilisha, sabuni ya kuogea na kufulia, 

dawa ya meno na mswaki, mafüta ya kujipaka , kiwi na brashi ya viatu, 
ii. Daftari za kawaida (Msomi) 12, kalamu, rula, pensel, ufutio, na begi la 

madaftari. 



ii. Biblia Takatifu kwa wakristo na Juzuu Amma kwa waislamu. 

Blanketi, shuka 2 za rangi ya pink, ndoo ya kuogea, sanduku la bati na kufuli 

yake. 
V. Vyombo vya kulia chakula (sahani, kikombe na kijiko). 

iv. 

V. 

C.MAHITAJI MENGINE 
Bima ya afya kama anayo. 

Pesa ya matumizi inayomtosha kwa matumizi ya dharura au binafsi kwa 

kipindi chote cha masomo. 

1. 

i1. 

D. HUDUMA YA AFYA 
Shule inatoa huduma ya kwanza kwa wanafunzi watakaopata tatizo la 

kuugua. 
ii. 

i. 

Pale atakapohitaji vipimo na matibabu ya ziada, mgonjwa atapelekwa 

Zahanati inayohudumia shule, kamma tatizo litaonekana kubwa mgonjwa 

atapelekwa Hospitali kubwa kwa ajili ya uchunguzi zaidi, baada ya 

mawasiliano na mzazi/mlezi kufanyika. 

ii. ii. Ili kulinda afya kutakuwa na huduma ya maji moto ya kuoga. 

Kama mwanao ana tatizo la afya linalomsumbua mara kwa mara tafadhali sana eleza 

uongozi wa shule wakati wa usajili ili aweze kusaidiwa ipasavyo. 

E. SHERIA ZA SHULE 

Mwanafunzi awapo shuleni atatakiwa kufuata sheria zote za shule ipasavyo. 

KARIBU SANA URU SEKONDARI KWA ELIMU NA MALEZI BORA. 

Wenu katika kristo 

1HEAD MASTER 
URU SECONDARY SCH0OL 

PETER R. OSOKII P.O. Box iS12-MOSHI 
MKUU WA SHULE 
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